Ukusanyaji na Uuzaji wa Pamba
Kupokea, kukusanya na kuuza pamba mbegu na bidhaa za vyama wanachama.
Fahamu zaidiHali ya majaribio: rekodi zenye alama ya "Mfano" ni za kujaribu muundo tu, si taarifa rasmi.
Tunachofanya
Huduma zinazotolewa kwa vyama wanachama na wadau kwa mujibu wa madhumuni rasmi ya TANCCOOPS LTD.
Madhumuni ya Mradi ni kukuza na kustawisha matakwa na hali ya kiuchumi ya wanachama kwa kupanga, kusimamia na kuboresha shughuli za maendeleo ya kilimo cha pamba na wanachama wao kwa kuzingatia misingi na matakwa ya ushirika.
Kupokea, kukusanya na kuuza pamba mbegu na bidhaa za vyama wanachama.
Fahamu zaidiKuhifadhi na kuchakata mazao, pamoja na kuendesha majengo, mitambo na viwanda.
Fahamu zaidiKununua, kuhifadhi, kuchakata na kusambaza pembejeo na zana za kilimo kwa vyama na wakulima.
Fahamu zaidiUchukuzi na usafirishaji wa mazao, zana na pembejeo za kilimo.
Fahamu zaidiKutoa ushauri elekezi na taarifa sahihi na kwa wakati kwa wanachama na wadau.
Fahamu zaidiVituo vya majaribio ya kilimo, mashamba ya mfano na uzalishaji wa pamba na mbegu bora.
Fahamu zaidiKununua hisa na kuwekeza katika taasisi na vyombo vya kiuchumi kwa idhini stahiki.
Fahamu zaidiKuwezesha shughuli za vyama wanachama, ikiwemo mikopo na misaada ya kifedha kwa mujibu wa sheria.
Fahamu zaidiJukwaa, sauti na kiungo cha vyama vya ushirika vya pamba kwa Serikali na wadau.
Fahamu zaidiTunachofanya
Biashara na shughuli zinazoiwezesha TANCCOOPS LTD kujiendesha kwa uendelevu.
Kama vile ushuru wa usindikaji, mauzo ya pembejeo na kamisheni katika usambazaji wa vifungashio.
Kutoka benki, asasi nyingine za fedha na mifuko ya hifadhi ya jamii.
Kutoka taasisi na asasi nyingine.
Kwa ajili ya kufanyiwa biashara kama ilivyo katika masharti ya Chama.
Viingilio, ada, mauzo ya masharti, vitabu, vitambulisho, fomu mbalimbali na michango maalum kutoka kwa wanachama.
Chanzo: nyaraka rasmi za TANCCOOPS LTD.
Iwe wewe ni chama mwanachama, mdau wa serikali, mwekezaji au mbia wa maendeleo โ tuko tayari kushirikiana nawe.