Ruka hadi maudhui

Hali ya majaribio: rekodi zenye alama ya "Mfano" ni za kujaribu muundo tu, si taarifa rasmi.

TANCCOOPSLTD Cotton Co-operatives Joint Enterprise

Biashara na Huduma

Mashamba ya Mfano na Mbegu Bora

Vituo vya majaribio ya kilimo, mashamba ya mfano na uzalishaji wa pamba na mbegu bora.

Huduma hii inajumuisha

  • Vituo vya majaribio ya kilimo
  • Mashamba ya mfano
  • Uzalishaji wa pamba na mbegu bora

Taratibu na gharama

Kwa taratibu, gharama na utaratibu wa kupata huduma hii, wasiliana na ofisi ya makao makuu. Maelezo rasmi yatachapishwa hapa.

Huduma nyingine

Usindikaji na Uhifadhi

Kuhifadhi na kuchakata mazao, pamoja na kuendesha majengo, mitambo na viwanda.

Fahamu zaidi

Pembejeo na Zana za Kilimo

Kununua, kuhifadhi, kuchakata na kusambaza pembejeo na zana za kilimo kwa vyama na wakulima.

Fahamu zaidi