Ruka hadi maudhui

Hali ya majaribio: rekodi zenye alama ya "Mfano" ni za kujaribu muundo tu, si taarifa rasmi.

TANCCOOPSLTD Cotton Co-operatives Joint Enterprise

Biashara na Huduma

Uwezeshaji wa Vyama Wanachama

Kuwezesha shughuli za vyama wanachama, ikiwemo mikopo na misaada ya kifedha kwa mujibu wa sheria.

Huduma hii inajumuisha

  • Kuandaa, kuratibu na kukuza maendeleo ya kiuchumi kiushirika
  • Mikopo na misaada ya kifedha kwa wanachama
  • Huduma kwa vyama wanachama kwa mujibu wa masharti

Taratibu na gharama

Kwa taratibu, gharama na utaratibu wa kupata huduma hii, wasiliana na ofisi ya makao makuu. Maelezo rasmi yatachapishwa hapa.

Huduma nyingine

Usindikaji na Uhifadhi

Kuhifadhi na kuchakata mazao, pamoja na kuendesha majengo, mitambo na viwanda.

Fahamu zaidi

Pembejeo na Zana za Kilimo

Kununua, kuhifadhi, kuchakata na kusambaza pembejeo na zana za kilimo kwa vyama na wakulima.

Fahamu zaidi