Kuhusu chama
Wasifu kamili wa Shinyanga Regional Cooperative Union (1984) Ltd utawekwa hapa na TANCCOOPS kupitia mfumo wa usimamizi wa maudhui.
Hali ya majaribio: rekodi zenye alama ya "Mfano" ni za kujaribu muundo tu, si taarifa rasmi.
SHIRECU · Mwanachama wa TANCCOOPS LTD
Wasifu kamili wa Shinyanga Regional Cooperative Union (1984) Ltd utawekwa hapa na TANCCOOPS kupitia mfumo wa usimamizi wa maudhui.
Makamu Mwenyekiti
Wasifu na picha rasmi vitawekwa na TANCCOOPS kupitia mfumo wa usimamizi wa maudhui.
Bodi ya Uongozi
Wasifu na picha rasmi vitawekwa na TANCCOOPS kupitia mfumo wa usimamizi wa maudhui.
KACU