Ruka hadi maudhui

Hali ya majaribio: rekodi zenye alama ya "Mfano" ni za kujaribu muundo tu, si taarifa rasmi.

TANCCOOPSLTD Cotton Co-operatives Joint Enterprise

Utawala

Uongozi

Uongozi wa TANCCOOPS LTD unaanzia Mkutano Mkuu wa Mwaka, Bodi ya Uongozi hadi Menejimenti.

Uongozi

Bodi ya Uongozi

Bodi ya uongozi inaundwa na jumla ya wajumbe watano (5) kutoka vyama wanachama.

Leonard W. Lyabalima Mwenyekiti

Leonard W. Lyabalima

Anakotoka
NCU (1984) Ltd
Mkoa
Mwanza

Wasifu na picha rasmi vitawekwa na TANCCOOPS kupitia mfumo wa usimamizi wa maudhui.

Naomi M. Chaba Makamu Mwenyekiti

Naomi M. Chaba

Anakotoka
SHIRECU (1984) Ltd
Mkoa
Shinyanga

Wasifu na picha rasmi vitawekwa na TANCCOOPS kupitia mfumo wa usimamizi wa maudhui.

JN
Picha rasmi itawekwa Mjumbe wa Bodi

Joseph M. Ngelya

Anakotoka
Igembensabo Ltd
Mkoa
Tabora

Wasifu na picha rasmi vitawekwa na TANCCOOPS kupitia mfumo wa usimamizi wa maudhui.

Ndaro M. Lubunda Mjumbe wa Bodi

Ndaro M. Lubunda

Anakotoka
PMCU Ltd
Mkoa
Mara

Wasifu na picha rasmi vitawekwa na TANCCOOPS kupitia mfumo wa usimamizi wa maudhui.

LM
Picha rasmi itawekwa Mjumbe wa Bodi

Limbu H. Maduhu

Anakotoka
SIMCU Ltd
Mkoa
Simiyu

Wasifu na picha rasmi vitawekwa na TANCCOOPS kupitia mfumo wa usimamizi wa maudhui.

Uongozi

Timu ya Menejimenti

Meneja Mkuu na idara zinazotekeleza shughuli za kila siku za TANCCOOPS LTD.

  • Meneja Mkuu
  • Utawala na Rasilimali Watu
  • Uzalishaji
  • Uhasibu
  • Rasilimali Watu
  • Shughuli (Uendeshaji)
  • Viwanda
  • Mkaguzi wa Ndani