Ruka hadi maudhui

Hali ya majaribio: rekodi zenye alama ya "Mfano" ni za kujaribu muundo tu, si taarifa rasmi.

TANCCOOPSLTD Cotton Co-operatives Joint Enterprise

Uongozi

Timu ya Menejimenti

Meneja Mkuu na idara zinazotekeleza shughuli za kila siku za TANCCOOPS LTD.

Geofrey M. Venance
Meneja Mkuu

Geofrey M. Venance

Anaongoza shughuli za kila siku za TANCCOOPS LTD na kusimamia idara zote.

Anaripoti kwa:
Bodi ya Uongozi

Timu ya Menejimenti

Idara na vitengo

Utawala na Rasilimali Watu

Inasimamia utawala, uhasibu na rasilimali watu.

Anaripoti kwa
Meneja Mkuu
Mhusika
Jina la mhusika litawekwa

Uzalishaji

Inasimamia shughuli za uzalishaji, uendeshaji na viwanda.

Anaripoti kwa
Meneja Mkuu
Mhusika
Jina la mhusika litawekwa

Uhasibu

Kitengo cha fedha na uhasibu.

Anaripoti kwa
Utawala na Rasilimali Watu
Mhusika
Jina la mhusika litawekwa

Rasilimali Watu

Kitengo cha rasilimali watu.

Anaripoti kwa
Utawala na Rasilimali Watu
Mhusika
Jina la mhusika litawekwa

Shughuli (Uendeshaji)

Kitengo cha uendeshaji wa shughuli.

Anaripoti kwa
Uzalishaji
Mhusika
Jina la mhusika litawekwa

Viwanda

Kitengo cha viwanda.

Anaripoti kwa
Uzalishaji
Mhusika
Jina la mhusika litawekwa

Mkaguzi wa Ndani

Anatoa uhakiki huru wa udhibiti wa ndani na anaripoti kwa Bodi.

Anaripoti kwa
Bodi ya Uongozi
Mhusika
Jina la mhusika litawekwa

Watumishi

Wasifu wa watumishi haujachapishwa

Wasifu wa Meneja Mkuu, wakuu wa idara na watumishi utaonekana hapa mara TANCCOOPS itakapouchapisha.