Ruka hadi maudhui

Hali ya majaribio: rekodi zenye alama ya "Mfano" ni za kujaribu muundo tu, si taarifa rasmi.

TANCCOOPSLTD Cotton Co-operatives Joint Enterprise
Mwanachama Na. 6 Mara

Pamba Mara Cooperative Union Ltd

PMCU · Mwanachama wa TANCCOOPS LTD

Kuhusu chama

Wasifu kamili wa Pamba Mara Cooperative Union Ltd utawekwa hapa na TANCCOOPS kupitia mfumo wa usimamizi wa maudhui.

Mwakilishi katika Bodi ya TANCCOOPS

Ndaro M. Lubunda Mjumbe wa Bodi

Ndaro M. Lubunda

Anakotoka
PMCU Ltd
Mkoa
Mara

Wasifu na picha rasmi vitawekwa na TANCCOOPS kupitia mfumo wa usimamizi wa maudhui.