Ruka hadi maudhui

Hali ya majaribio: rekodi zenye alama ya "Mfano" ni za kujaribu muundo tu, si taarifa rasmi.

TANCCOOPSLTD Cotton Co-operatives Joint Enterprise

Uzalishaji

Mfano: Nafasi ya Afisa Uzalishaji

Wazi Shinyanga Mkataba Mfano

Hii ni taarifa ya mfano iliyowekwa kwa ajili ya kujaribu muundo wa tovuti pekee. Si tangazo rasmi la TANCCOOPS LTD.

Majukumu

  • Mfano wa jukumu

Sifa za mwombaji

  • Mfano wa sifa

Ujuzi

  • Mfano wa ujuzi

Uzoefu

Mfano wa uzoefu

Jinsi ya kutuma maombi

Mfano wa maelekezo ya kutuma maombi.

Tarehe ya mwisho

9 Okt 2026

Tuma maombi